Saturday 18th November 2017
f-icon twit-icon g-icon insta-icon
   

MATAGUMPAY na idinaos ng Philippine Movie Press Club (PMPC) ang Gabi Ng Parangal ng 31st Star Awards For Television, kagabi, ika-12 ng Nobyembre, 2017, sa Henry Lee Irwin Theater sa Ateneo de Manila University.

Hosts ang magkapatid na Ruffa at Richard Gutierrez kasama sina Jodi Sta. Maria at Robi Domingo; inawit nina Ronnie Liang, Jason Dy, Kris Lawrence, Radha at Jessa Zaragosa ang mga themesong ng teleseryes; sing and dance naman sina Elmo Magalona at Janella Salvador kasama ang Boyband.Ph; at bilang tribute sa Ading Fernando Lifetime Achievement Awardee na si Vic Sotto, inawitan siya nina Vina Morales and The Company.

Ipinagkaloob ang Excellence In Broadcasting kay Martin Andanar; Longest Running Daytime Drama Anthology ang Maynila at German Moreno Power Tandem ang dalawang sikat na loveteam na JoshLia (Joshua Garcia & Julia Barretto) at Roc San (Rocco Nacino & Sanya Lopez).
Mapapanood ang kabuuan ng show sa ABS-CBN’s Sunday’s Best, sa ika-19 ng Nobyembre, 2017.Ito ay sa direksyon ni Bert de Leon.

Narito ang mga nanalo:

Best TV Station: ABS-CBN 2
Best Primetime Drama Sries: (TIE) La Luna Sangre (ABS-CBN 2) AND Alyas Robin Hood (GMA 7)
Best Daytime Drama Series: The Greatest Love (ABS-CBN 2)
Best Drama Actress: Sylvia Sanchez (The Greatest Love/ABS-CBN 2)
Best Drama Actor: (TIE) Dingdong Dantes (Alyas Robin Hood/GMA 7) AND Ruru Madrid (Encantadia/GMA 7)
Best Drama Supporting Actress: Aiko Melendez (Wildflower/ABS-CBN 2)
Best Drama Supporting Actor: Daniel Fernando (Ikaw Lang Ang Iibigin/ABS-CBN2)
Best Child Performer: Nayomi “Heart” Ramos (My Dear Heart/ABS-CBN 2)
Best New Male TV Personality: Tony Labrusca (La Luna Sangre/ABS-CBN 2)
Best New Female TV Personality: Mikee Quintos (Encantadia/GMA7)
Best Drama Anthology: Ipaglaban Mo (ABS-CBN 2)
Best Single Performance By An Actress: Maricel Soriano (MMK-Baso/ABS-CBN 2)
Best Single Performance By An Actor: (TIE) Alden Richards (Eat Bulaga Lenten Special/Kapatid/GMA 7) AND John Estrada (MMK-Mansanas at Juice/ABS-CBN 2)
Best Public Service Program: Wish Ko Lang (GMA 7)
Best Public Program Host: Vicky Morales (Wish Ko Lang/GMA 7)
Best Gag Show: Goin’ Bulilit (ABS-CBN 2)
Best Comedy Show: Pepito Manaloto (ABS-CBN 2)
Best Comedy Actor: Jobert Austria (Banana Sundae/ABS-CBN 2)
Best Comedy Actress: Ai Ai delas Alas (Hay! Bahay!/GMA 7)
Best Musical Variety Show: ASAP (ABS-CBN 2)
Best Variety Show: Sunday Pinasaya (GMA 7)
Best Female TV Host: Marian Rivera (Sunday Pinasaya/GMA7)
Best Male TV Host: Vice Ganda (It’s Showtime/ABS-CBN 2)
Best Game Show: Wowowin (GMA 7)
Best Game Show Host: Luis Manzano (Minute To Win It/ABS-CBN 2)
Best Educational Program: Matanglawin (ABS-CBN 2)
Best Educational Progam Host: Kim Atienza (Matanglawin/ABS-CBN 2)
Best Celebrity Talk Show: Gandang Gabi Vice (ABS-CBN 2)
Best Celebrity Talk Show Host: Boy Abunda (Tonight With Boy Abunda/ABS-CBN 2)
Best Documentary Program: I Witness (GMA 7)
Best Documentary Program Host: Sandra Aguinaldo, Kara David (I Witness/GMA 7)
Best Documentary Special: Di Ka Pasisiil (ABS-CBN 2)
Best Horror/Fantasy Program: Wansapanataym (ABS-CBN 2)
Best Magazine Show: Kapuso Mo Jessica Soho (ABS-CBN 2)
Best Magazine Show Host: Korina Sanchez (Rated K/ABS-CBN 2)
Best News Program: TV Patrol (ABS-CBN 2)
Best Male Newscaster: Arnold Clavio (Saksi/GMA 7)
Best Female Newscaster: Bernadette Sembrano (TV Patrol/ABS-CBN 2)
Best Morning Show: Unang Hirit (GMA 7)
Best Morning Show Host: Anthony Taberna, Jorge Carino, Atom Araullo, Amy Perez, Winnie Cordero, Ariel Ureta (Umagang Kay Ganda/ABS-CBN 2)
Best Public Affairs Program: (TIE) The Bottomline With Boy Abunda (ABS-CBN 2) AND Sa Ganang Mamamayan (NET 25)
Best Public Affairs Program Host: Boy Abunda (ABS-CBN 2)
Best Travel Show: Landmarks (NET 25)
Best Travel Show Host: Drew Arellano (Byahe Ni Drew/GMA News TV)
Best Lifestyle Show: The World Of Gandang Ricky Reyes (GMA News TV)
Best Lifestyle Show Host: Solenn Heusaff & Rhian Ramos (Taste Buddies/GMA News TV)
Best Talent Search Program: ASOP (UNTV 37)
Best Talent Search Program Host: Luis Manzano & Toni Gonzaga (The Voice Teens/ABS-CBN 2)

(ROLDAN CASTRO)

Latest    Trending    News

IG   Slideshow

All    Time    Trending

Copyright © 2017 NewsKo - Celebrity, media, campus crush..